ตักบาตรประจำวันพฤหัสบดีที่ 30 สิงหาคม 2555
คำค้น
ที่
รหัส
ชื่อ
สกุล
คณะ
สถานะ
1
4910210254
ธนิตา
ธรรมณี
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
2
5110110027
กำพล
สุวรวงษ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
3
5110110550
วีระศักดิ์
คำเนตร
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
4
5110710077
รัตนาภรณ์
แซ่จาง
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้จัด
5
5110810006
กัลย์ธิรา
ว่องนาวี
คณะทันตแพทยศาสตร์
ผู้จัด
6
5210510046
จารุวรรณ
หลักเลิศ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
7
5210510211
มัทนียา
โอปนพันธ์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
8
5210510282
ศุภาพิชญ์
เรียบร้อย
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
9
5210510315
สุภิญญา
หารา
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
10
5210514028
ธนาภา
ควรผดุงศักดิ์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
11
5210515021
ณัฏฐกาญจน์
บำรุงสุข
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
12
5211110010
กฤษฎา
ตั้งปรียารักษ์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
13
5211110024
เกษราภรณ์
วัฒนเกษมสกุล
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
14
5211110054
กันตพัฒน์
ทองทิพย์เจริญ
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
15
5211110056
ชุติพร
มณีโชติ
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
16
5211110127
ปทุมวรรณ
ศรีทอง
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
17
5211110149
พรพุทธ
สายบุตรดี
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
18
5211110283
อนุชิต
คงจันทร์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้จัด
19
5310110224
ธนศักดิ์
มาศประสิทธิ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
20
5310110700
อติชาต
ขวัญปลอด
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
21
5310210099
ชฎาพิมพ์
พตพันธ์เลิศ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
22
5310310135
วริศร์
ค้าของ
คณะแพทยศาสตร์
ผู้จัด
23
5310510212
มันตินี
เพ็ชรหอม
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
24
5310514029
ธษร
ควรผดุงศักดิ์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
25
5311010117
ศศิธร
ภาชนนท์
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
26
5311110018
กาญจนา
ศิริรัตน์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้จัด
27
5311110241
ศรัญญา
ชุมสุข
คณะศิลปศาสตร์
ผู้จัด
28
5311210055
สุนิสา
วรรณกิจ
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้จัด
29
5311310022
จีราพร
เกื้อชู
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
30
5311410037
วริศรา
แสงแก้ว
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้เข้าร่วม
31
5311410040
วิภาวี
จันทศรี
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้เข้าร่วม
32
5311410043
ศศิธร
เหมเดโช
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้เข้าร่วม
33
5410110108
ชาญวุฒิ
เฉลิมศรี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
34
5410110126
ฐิตินันท์
แซ่ลิ่ม
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
35
5410110510
ศุภกาญจน์
จันทร์ทอง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
36
5410110535
สัญชัย
สุจริต
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
37
5410210039
กอแก้ว
อินทร์คง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
38
5410210117
เจนจิรา
รัตถิวัลย์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
39
5410210214
ธันย์ชนก
เอ้งฉ้วน
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
40
5410210228
ชนกภัทร์
ดาราสุริยงค์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
41
5410210259
นิรมล
ปานเมือง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
42
5410210322
ปิยะลักษณ์
หนูฤกษ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
43
5410210423
ยศกร
แซ่บ้าง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
44
5410311004
คมสัน
ษัฏเสน
คณะแพทยศาสตร์
ผู้จัด
45
5410510070
ชฎาพร
คุ้มพร้อม
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
46
5410510210
พนิดา
พรหมอุบล
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
47
5410510272
ฤทัยรัตน์
คงเพชร
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
48
5410510350
สุปรีดา
เพชรรัตน์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
49
5410610029
กุลทรัพย์
ตรีวัย
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
50
5410610135
นฤพงศ์
ยิ่งวุฒิวรกุล
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
51
5410610229
รัตนาภรณ์
ครุฑบัตร
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
52
5410712027
ธนาภา
จูห้อง
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
53
5410810024
ธนพัฒน์
แสงวัฒนะรัตน์
คณะทันตแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
54
5411010055
เนตรนภา
ไชยแก้ว
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้จัด
55
5411110178
ปาลิตา
เศรษฐอรวรรณ
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
56
5411110215
ภิรมย์ญา
คงแก้ว
คณะศิลปศาสตร์
ผู้จัด
57
5411110261
วารุณี
แซ่หลี
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
58
5411110317
สุภิมนต์
พรหมสังข์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้จัด
59
5411510002
กนกวรรณ
เอียดเพ็ชร
คณะเทคนิคการแพทย์
ผู้เข้าร่วม
60
5411510031
เพชรพลอย
รุ่งกมลทิพย์
คณะเทคนิคการแพทย์
ผู้เข้าร่วม
61
5411510041
เวสุนีย์
จารีมิตร์
คณะเทคนิคการแพทย์
ผู้เข้าร่วม
62
5411510064
PHETMANY
KHAMVIPHATH
คณะเทคนิคการแพทย์
ผู้เข้าร่วม
63
5510110111
ดำรงศักดิ์
ชินโชติพันธ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
64
5510110278
วชิรวิทย์
วุฒิภูมิ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
65
5510110517
ณัฐภาส
ทองมาก
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
66
5510110559
ปรัชญา
จันทสุวรรณ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
67
5510110698
ณัฐณิชา
รุ่งโรจน์ชัชวาล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
68
5510110726
วชิระพงศ์
จิตนวล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
69
5510210077
นฤทัย
ท่ากั่ว
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
70
5510210082
นันทมน
สุพรรณธนพงษ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
71
5510210098
ประภัสสร
เพ็ชรทอง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
72
5510210154
วรรณิษา
บัวเมือง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
73
5510210478
สมยศ
แซ่ว้อง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
74
5510311019
พิมพกานต์
ยอดสวัสดิ์
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
75
5510410017
ชนกกานต์
ลาภประเสริฐ
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
76
5510410169
นิสาชล
มูสิกะสังข์
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้จัด
77
5510510054
ธรรญวรรณ
สุดคง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
78
5510510091
พิรญาณ์
รัตโนดม
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
79
5510510134
สาทินี
บุญทิพย์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
80
5510510184
เสาวนีย์
สุพร
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
81
5510510196
กฤตเมธ
จำปาทอง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
82
5510510210
จันทิมา
ฉิมมณี
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
83
5510510325
ศุภวิชญ์
อัตตโกมล
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
84
5510510403
เกษราภรณ์
ทองเกลี้ยง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
85
5510613048
ผการัตน์
บุญสอาด
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
86
5511110099
ปวีณา
โยยรัมย์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
87
5511110238
จิราภัทร
บุญสิทธิ์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
88
5511110243
ชนินทร์ภณก์
วงศ์สิริพรกุล
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
89
5511110248
ชัญญานุช
นนทกาฬ
คณะศิลปศาสตร์
ผู้จัด
90
5511110278
ธุมาพร
เพ็ชรมาลัย
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
91
5511210033
บุษราคัม
ศรีประยูร
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
92
5511610012
อิทธิ
สมมาตย์
วิทยาลัยนานาชาติ
ผู้เข้าร่วม